ขอบคุณข้อมูลฟอร์มหลังจาก อ.กอบ หทัยราษฎ์
ศึกมวยไทย7สี วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2562
เวทีมวยช่อง7สี เวลา 14.30 น.
สมัครมวยหู 089-632-0862 สู้ได้ครับ
มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 19
คู่ที่1 ปาฏิหาริย์ ภ.หลักบุญ (ป.ปราณี) 112 มวย จ.อุบลฯ
มวยขวาสูงยาวเข่าแหลมเปิดเกมเดินค้ำแทงแรงสู้ดีบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวง 18 ส.ค.61 ลพน.108.6-.6
ชนะคะแนน เพชรรุ่ง เพชรเจริญ 29 ก.ย.61 ลพน.110.2-1.2
แพ้คะแนน แสนชัยน้อย ทนายมิเชล 11 พ.ย.61 จ.นนทบุรี112.5-.5
ชนะน็อก4 เสาร์ห้า สิงห์โหดยิมส์ 3 ธ.ค.61 จ.อุบลฯ
แพ้คะแนน เพชรแสนคม ศิษย์นายกต่าง 3 มี.ค.62 ช่อง7สี112
หยกคีรี ที.เอ็น.มวยไทยยิม (เพชรธวัช พุ่มพันธุ์ม่วง,เขมรน้อย) 112 มวย จ.สุรินทร์
มวยเข่าแข็งแรงเตะต่อยแรงลูกห่มปล้ำมัดฟัดตีหมัดศอกแรงเก๋าเกมกว่า
ชนะคะแนน กึกก้อง 13 เหรียญทาวเวอร์ 8 ก.ค.61 รดน.121
ชนะทีเคโอ4 บินลาดิน ศิษย์ชาตรี 4 ธ.ค.61 จ.สุรินทร์
แพ้น็อก3 เก่งกาจ ส.รุ่งวิลัย 16 ม.ค.62 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน ธงรบ เพชรฉลูกัณฑ์ 3 ก.พ.62 จ.นนทบุรี120.2-2.2มวยแทน
แพ้คะแนน อรรถชัย ร.ร.กีฬาลำปาง 8 มี.ค.62 ลพน.114.6-1.6
……………………………………….
มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 19
คู่ที่2 เพชรแสนคม ศิษย์นายกต่าง (เดอะเบสมวยไทย) 112 มวย จ.สกลนคร
มวยขวารูปร่างดีจังหวะฝืมือครบเครื่องดักเสียบดักแทงแรงเหลี่ยมเชิงดี
ชนะน็อก3 ซุปเปอร์บอล อีสานแทรกเตอร์ 1 มิ.ย.61 แมกซ์สเตเดี้ยม51
ชนะคะแนน เผด็จศึก ส.ศักดิ์เจริญ 16 ก.ค.61 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน สุดสาคร ศิษย์นายกโมทย์ 16 พ.ย.61 ลพน.110.8-.8
ชนะคะแนน เพชรสองแคว ภ.ศรีสุกาญจน์ 23 พ.ย.61 จ.อุบลฯ
ชนะน็อก2 เด่นขุนศึก ว.ปัญญาไวย์ 22 พ.ย.61 จ.นครพนม
ชนะคะแนน ปาฏิหาริย์ ภ.หลักบุญ 3 มี.ค.62 ช่อง7สี112
กริชเพชร ศูนย์กีฬาห้วยต้ม 112 มวย จ.ลำพูน
มวยเปิดเกมเตะซ้ายต่อยซ้ายแรงบู๊ดุดันถอยหลังหมัดหนักเข้าก่อนลุ้นก่อน
ชนะคะแนน ตระกูลทอง เทศบาลศรีเตี้ย 2 พ.ย.61 จ.ลำพูน
ชนะคะแนน เจ เจ ส.ไก่เขี่ย 27 ธ.ค.61 จ.นครสวรรค์ (ตัดเชือกมวยรอบ)
ชนะคะแนน เทิดเกียรติ ร.กีฬาพิษณุโลก 27 ธ.ค.61
จ.นครสวรรค์(ชิงมวยรอบยามาฮ่าฟินชก3 ยก)
ชนะน็อก3 ศักดิ์ชัย หลุงประดู่มวยไทย 3 มี.ค.62 ช่อง7สี112.8-.8
……………………………………….
คู่ที่3 เพชรสงวน เอราวัณ (ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ) 118 มวย จ.สตูล
ซ้อมที่ค่ายเอราวัณ ศิษย์รักของบังลี มีหน้าเสื่อเสี่ยโดม หาดใหญ่ อัดฉีด
มวยขวาจังหวะฝีมือครบเครื่องปล้ำตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันหมัดศอกแรง
แพ้คะแนน ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา 21 ก.ค.61 ลพน.115.4-.4
ชนะน็อก3 สิงห์ดำ ศิษย์นายกอนงค์ 7 ต.ค.61 จ.นนทบุรี117.2-.2
ชนะน็อก3 มาริโอ้ ก.แสงจันทร์ 2 ธ.ค.61 ช่อง7สี118
แพ้คะแนน สกัดเพชร ทีเด็ด99 23 ก.พ.62 ลพน.117.4-.4
สกัดเพชร ทีเด็ด99 (เพชรสี่หมื่น,เกียรติวิสุทธิ์,ต่อมีนบุรี) 118 มวย
จ.นครศรีธรรมราช
มวยซ้ายจังหวะฝีมือคล่องครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดีอาวุธหนักแรงทุกลูกรวดเร็วกว่า
แพ้น็อก2 สรรชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ 3 พ.ย.61 ลพน.118
ชนะคะแนน มรกตดำ ส.เตชะพันธ์ 15 ธ.ค.61 ลพน.118.4-1.4
ชนะน็อก3 กิตติชัย สาทิสซีดี 27 ม.ค.62 จ.นนทบุรี119-1
ชนะคะแนน เพชรสงวน เอราวัณ 23 ก.พ.62 ลพน.117.2-.2
……………………………………….
คู่ที่4 (คู่เอก) สิงห์ พรัญชัย (เด่นลานนา ศ.วีระพล) 127 มวย
จ.นครศรีธรรมราช ซ้อมที่ค่ายพรัญชัย ทุ่งสง
มวยขวาเข่าเปิดเกมชนสาดแข้งล็อกคอปล้ำรัดเหนียวแข็งแกร่งบู๊ดุดันหมัดต่อยแรงปลายมั่นคงกว่า
แพ้คะแนน มงคลชัย โชคทวีออย 28 มี.ค.61 จ.นครศรีฯ126
ชนะคะแนน สามสิงห์ ป.พีณพัทร 7 ก.ย.61 ลพน.127.6-1.6
ชนะน็อก1 วายุน้อย เพชรเกียรติเพชร 28 ต.ค.61 ช่อง7สี127
แพ้น็อก2 เมสซี่ แป๋งกองปราบ 7 ธ.ค.61 ลพน.127.2-1.2
เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข
(ศิษย์สองพี่น้อง,ว.สังข์ประไพ,ไก่ย่างห้าดาวยิม) 127 มวย จ.อุบล
ซ้อมที่ค่ายศิษย์สองพี่น้อง
มวยมาเยือนฝีมือครบเครื่องเตะต่อยนำขวางแทงคว้าคอยัดไส้สู้ไอคิวดีต้นๆไปก่อน
ชนะคะแนน มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ 22 พ.ย.61 รดน.128.6ขาด.4
ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่ 26 ธ.ค.61 รดน.127
แพ้คะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย 24 ม.ค.62 รดน.127.9-.9
ชนะคะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว 7 มี.ค.62 รดน.126.2-.2ต่อ1ป.
……………………………………….
คู่ที่5 เพชรปิยะ เพชรเจริญ (เพชรประสิทธิ์) 105
ชนะคะแนน เพชรแม่แจ่ม ร.ร.กีฬาลำปาง 7 พ.ย.61 จ.ลำปาง49
ชนะน็อก4 ด่านทอง ต.ห้วยไร่ 2 ธ.ค.61 จ.เพชรบูรณ์
ชนะน็อก2 ตะขาบเพชร ส.ศักดิ์นรินทร์ 19 ม.ค.62 ลพน.105ขาด1
ศักดิ์ชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง (ก.ศักดิ์ลำพูน) 105
แพ้คะแนน เพชรชัยวัฒน์ สิงห์มาวิน 18 ก.พ.61 ช่อง7สี102
แพ้คะแนน เทพลีลา เอ็น.ยุ.เด็น 8 ก.ค.61 ช่อง7สี101.3-.3
ชนะน็อก3 ยอดพนมทวน ศิษย์นายกอนงค์ 15 ก.ย.61 ลพน.101.6ขาด.4
……………………………………….