เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์นี้เข้า 8 วินรวด รวยๆกันนะครับพี่น้อง 11+7(ช่องนาว เข้าอีก 4 แพ้ 1)  (อ่าน 4224 ครั้ง)

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
วันอาทิตย์นี้  27 พฤศจิกายน 2559
เข้า 8 วินรวด รวยๆกันนะครับพี่น้อง 11+7และช่องนาว เข้าอีก 4 แพ้ 1

หมายเหตุ  เช้าวันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2559
กัปตันถูกรถบริษัท โค้ก  ชนท้าย อย่างแรงและพุ่งตกถนนชนต้นประดู่เต็มๆ
เสียงปานถูกวางระเบิด โหดที่สุดในชีวิต อีกครั้งหนึ่ง!!
คนมุงดูเต็มสองข้างทาง และรอบรถ ต่างบอกว่าคนขับตายแน่!!
ผมตั้งสติและเปิดประตูเดินออกมาเฉยเลย!!
เหตุเกิด บนถนนมิตรภาพ  ทางออกอุดรไปหนองคาย
หน้าหมู่บ้านสินธานี ใกล้ปั้มน้ำมันบางจาก ธกส.ย่อย

ขอขอบคุณแฟนคลับที่ให้กำลังใจ 
คุณพระคุ้มครอง ผมไม่เป็นอะไร ผมปลอดภัยครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขอขอบคุณทุกแรงใจ ผ่านมวยไทยบางบอนด้วยนะครับผม

"ซื่อกินไม่หมด  คดกินไม่นาน"

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
หลวงพ่อพระใสคุ้มครองครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
รถน้ำอัดลมมันขับแมร่งยังไงของมัน รถท่านเละหมดเลย น่าจับมันมากระทืบจริงๆ  ขอให้ปลอดภัยน่ะครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal