เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยไทย 7 สี ล่าสุด พร้อมทรรศนะมวยล่วงหน้า โดย ม้าก้านกล้วย  (อ่าน 37239 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 อ่านแล้วเข้าใจง่ายข้อมูลเยี่ยม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

อ่านแล้วเข้าใจง่ายข้อมูลเยี่ยม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สวัสดีครับท่านวิชัย  ไม่ได้ทักทายกันซะนาน  มีรัยดีๆสะกิดด้วยนะครับ

การยืนระยะมั่นคงกว่า  อยู่กับทีม ปมต  ตัดออกไป   เอาแค่เฉพาะ  จังหว่ะฝีมือ 
จะสาดกัน  วงใน  ซาไก  ประเภท  ท้ารบ อยู่แล้ว  แต่เวลา โดนต่อโดน  ปลายๆ
จะหมดไปตามสภาพ  ยิ่งสภาพแบบนี้  ก้อไม่ได้ดีกว่า  คู่ชก  เท่าไหร่  สำหรับ 
ซาไก  เยิ่นกันไปมา  ยุบไปตามสภาพที่เห็น ขาดท้ายๆ  ถึงแม้  เพชรสยาม  จะฟอร์มรูดมหาราช
ก้อตาม  แต่จากการที่ดูไฟต์ที่ผ่านๆมา  เจอแต่ตัวเป้งๆ  เป็นรองทั้งฝีมือ  และรูปร่าง 
ถามกันจริงๆ  ถ้า  เพชรสยาม  แพ้  ครั้งนี้  ยังอยากจะชกอีกหรือไม่  กำลังใจ  คนเราท้อแท้ไป
เหมือนกัน  ครั้งนี้รอเกิดสวยๆ  ขาดท้ายๆแน่นอน  เบียดกันไปมา  ไม่เกินอัน 4  ต้องมีตัวหมดแน่นอน

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เจ้าเงาะ ก็คงเตรียมตัวมาสู้เช่นกัน ปาดหัวตัวเท่ากันแบบนี้ ได้ลุ้นกันแน่นอนคับ :Onion-s-25[1]:

เจ้าเงาะ ก็คงเตรียมตัวมาสู้เช่นกัน ปาดหัวตัวเท่ากันแบบนี้ ได้ลุ้นกันแน่นอนคับ :Onion-s-25[1]:
ครับท่านบ้านใหญ่ FC  ผมว่าคู่นี้  สูสีครับ   จะชนะกันคง  ที่ สภาพร่างกาย   สวนปลายๆผมมองว่า ไม่ดีเท่าที่ควร  สำหรับทั้งคู่   แต่ที่ชอบ  เพชรสยาม  เพราะ  การเคลื่อนไหวตลอดครับ  ไมู่้ว่ากรอบหมด  หรือ  ว่าแบบไหน  5555  ลุ้นๆกันครับ

นักมวยที่ไม่ค่อยมีดวง สำหรับเค้า  ชิงแชมป์ ก้อได้แค่พระรอง  ไม่ว่าจะอยู่ไหน  เค้าก้อไปได้เสมอ  ไม่ว่าจะขึ้นเหนือ  ล่องอีสาน  ก้อไม่เคยปฏิเสธ   ไม่ว่าจะแพ้  หรือ  ชนะ  ก้อสู้ตลอด  มวยเข่า เดินหน้า  ท้ารบ  ท้าชน  เวตพิกัดนี้  ได้เปรียบ  เคยแพ้มา  แต่ได้ยุแดงซะงั้น  หรือจะอาถรรพ์มุมน้ำเงิน  ทุกอย่างมันมีโอกาศพลิกผันได้เสมอ  เดินติดชิดใน  ความพยายาม  ความทรหด  วินัยน้อย  จะพลิ้ว  ได้กี่น้ำกันเชียว   

wichai

ครับท่าน แต่ยังชอบเพชรสยามครับตอนนี้ไว้รอวันใกล้ชกดีกว่าครับ :Onion-s-97[1]:

ครับท่าน แต่ยังชอบเพชรสยามครับตอนนี้ไว้รอวันใกล้ชกดีกว่าครับ :Onion-s-97[1]:

ครับท่านวิชัย  ว่ากันไปตามมุมมองเล็กๆน้อยๆครับ 

ส่วนผมเอง  อะไรที่จะทำให้เกิดการเสื่อมเสีย  ที่มีผลกระทบสองด้าน  ประเภทดาบสองคม สองแง่ สองง่าม  คงไม่เขียนลงแน่นอน  บางทีอาจจะทำให้บุคคลที่สาม  เสื่อมเสียไปด้วย โลกไอที แต่งเติมกันไปเอง  รู้มากก้อใช่ว่าจะดี  มวยซ้อมไม่ถึง 10 วัน  เวลาชก  เสือกชนะขาดอีก  555  มวยไทยน้อมวยไทย 

ส่วนตัวนี้  มวยจังหว่ะ  ฝีมือ  แต่ต่อยได้ผิด ฟอร์มมาก ที่ 7 สี ครั้งนี้เลยต้องเน้น  ส่วนมากที่ดูมา  ไม่ว่าจะภูธร  หรือที่ไหน  จะแพ้มวย  จังหว่ะ  ฝีมือด้วยกัน  เชิงเหนือกว่า  แต่มวยเข่า  ถ้าไม่เข่าโหดจริงๆ ไม่แพ้  แต่สำหรับผมเอง  ดาวไฟ  ตัวนี้  ไม่ธรรมดาจริงๆ เข่าใน  เด้งตี รัดเหนียวซะด้วย  เวลาออกแต่ละทีเป็นชุด  แต่เวลาหมด  ไม่บอกใครเลย  ต้นๆคงเสียเปรียบ  ค่อนข้างสูสี  วัดกันที่จังหว่ะ   ต้นๆดูดีกว่า  เข้าก่อนมีโอกาศรับตังก่อนกรรมการชูมือ มวยเข่าดีเซล  กว่าจะมาปลายๆ 

ซ้ายฟ้าผ่า   หนักหน่วง รุ่นแรง  ซ้าย  และออกหมัด  ตาม มีศอก  คม  ได้เปรียบ  เวต  พิกัดนี้  รูปร่างด้วย  เคยแพ้มา  สมัยน้ำหนักปล่อยๆ  เวต 126  ใหม่ๆ   ต้นๆถือว่า  อตร  พลาดทีเดียว  เกมพลิกได้   เจนณรงค์  สดมากช่วงนี้  แต่พลาดจูบศอก  เป็นประจำ  เวตชก  ก้อไ่เสียเปรียบมาก  ชกที่  129-132  ได้  แต่ถ้ามองกันที่เวตธรรมชาติ   จะเป็นเวตของเสมาเพชร    หนักแรง  ยังงัยก้อต้องเข้าตั้งแต่ไหว้ครู  มวยเข่า  123  เกาะไม่ได้ง่ายๆแน่นอน  ไม่เร่งอยู่แล้วต้นๆ   ชอบเสมาเพชร  เต็มเวต  ต้นๆ  อตร  น่าลงทุน  มวยเวตนี้  พลาดทีเดียวหลับยาว

มวยที่ไม่สามารถแจ้งเกิดกับเวที  7  สีได้สวยงามสักเท่าไหร่   มาลุ้นกันว่าอาทิตย์นี้  พวกเค้าจะแจ้งเกิดได้หรือไม่

น่าจะแจ้งเกิดได้    เพชรสยาม   ส.ยิ่งเจริญการช่าง    ถ้าจะเอาจริงๆตัวบน  ตัวล่าง  ตัวต่อตัว ตรงข้ามผ่านยาก

น่าจะแจ้งเกิดได้  สี่มนุษย์   ส.สริญญา   เวตนี้  ได้เปรียบ  เต็มเวต  ชกที่นี่  ได้เปรียบเสียงเชียร์  ขยันออกอวุธ  ประเภท  เล่นร้อย  เชียร์ล้าน  กรรมการหูอื้อไปเอง

น่าจะแจ้งเกิดได้  เสมาเพชร  ส.เชาวลิต  ได้เปรียบ  เวต  รูปร่าง  อาวุธหนักแรง  ซ้ายผ่านตลอด  เดี๋ยวมี  ฟ้าผ่ากลางเว็น   เจนณรงค์  การป้องกันตัว  ไม่เท่าไหร่

น่าจะแจ้งเกิดได้   ผ่านศึก  ศิษย์นายภัฏ  จังหว่ะ  ฝีมือ   ตัวอื่น  ไม่เก่งจริง  ผ่านมวยพันธมิตร  ยาก  คู่นี้สูสี  ดาวไฟ  เข่าเหนยวแน่น  เด้งตีดีมาก  แต่จะแพ้จังหว่ะฝีมือ 

มวยชอบอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์   นี่เป็นเพียงทรรศนะก่อนเกม  การคาดเดาล่วงหน้า 

ล่วงหน้า 7 สี ครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ยาวไปๆครับน้องอุ๊ ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ครับ

wichai

ไม่ต้องบรรยายแล้วถูกใจทุกคู่เลยจัดหนักจัดเต็มเลยโดยเฉพาะคู่234ครับท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

จัดไปครับผม  ตรงกันจัดหนักๆครับ  ก่อนชก ตัวเล่นเน้นๆครับ

มวยชอบ 7 สี  สั้นๆแล้วกันครับ

#ผ่านศึก  ศิษย์นายภัฏ#.....จังหว่ะ ฝีมือ  ไม่แพ้มวยทรงนี้

#เพชรสยาม   ศิษย์ปมต#.....ไม่มองเรื่องฝีมือ  ซาไก จะยืนระยะได้แค่ไหน

#สี่มนุษย์  ส.สริญญา#......เข่าแรงปลาย  เสียงเชียร์ รอเฮ

#เสมาเพชร  ส.เชาลิต#......หนักแรง  เวตเต็ม  วันนี้จะชนแจ้งเกิดสวยหรู

เปรี้ยง.........เข้าเป้า......เน้นๆ
#สี่มนุษย์   ส.สริญญา#

#เสมาเพชร  ส.เชวลิต.

วันนี้พวกนายสุดยอดมาก แจ้งเกิดได้เสียที  สู้ต่อไปครับ   :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

wichai

วันเสาร์นี้ผมจะรอข้อมูลครับท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เขยน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10
คู่ตลาดแขกมาไหมคับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เยี่ยมครับน้องอุ๊ กระทู้ดีๆแบบนี้ตกไปได้งัย กินเต็มสิแบบนี้ อิอิ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal