เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น1 รอง1 น้องใจถึง พี่ไม่ถอย !!  (อ่าน 23426 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..วันนี้ พี่ขอวัดใจน้อง เมื่อต้องลุย..ใครชอบ.. ม่ะไปกับพี่...http://][/img]
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

...มวยใช่..ได้เแล้ว..ท่านใดยังไม่ได้..ตามข่าว Army..เมมไว้ ใช้ได้ 2 สัปดาห์ เชิญครับ...

ไฟหนาว

ตามข่าว Army..เป็นตัวช่วยที่สำคัญ ท่านต้องใช้ให้คุ้ม...เพราะช่วยบอกกระแสการเล่น คือราคาเรต ตั้งแต่ช่วงเช้า จนถึงก่อนชก ใครต่อใครรอง.. ราคาเท่าไร..   เมื่อมวยชกผ่านไปยกสองยกหรือสามยก  ท่านก็กดฟังว่า กลุ่มขาใหญ่อุ้มฝ่ายไหน..เป็นข้อมูลที่ต้องสนใจครับ      การเล่นมวยในเวทีนั้น เราต้องยอมรับว่า ปัจจุบันนี้ กลุ่มขาใหญ่ซึ่งเขาเล่นเป็นเงินหมื่นเงินแสนมีผลต่อเกมบนเวที..เราคงไม่ต้องรู้รายละเอียดหรอกว่า กลุ่มนี้เขาทำอย่างไร ให้มวยที่เขาอุ้มไว้ชนะ...   ต้องไม่ลืมครับว่า การชกมวยทุกวันนี้เป็นธุรกิจ..มีเงินเข้ามาเกี่ยวข้องจำนวนมหาศาล..เราต้องรู้ทันเกม..ถ้าเราไม่รู้ ก็ต้องเป็นหมูให้เขาเชือดเท่านั้น.ฝากเป็นข้อคิดครับ

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า....
เพชรสีนิล คงชูช่วย 114 ------------------- 114.6-.6
 เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์ -------------------- 114

แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง 135 ---------- 137.3-2.3
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม ----------------------- 135.5-.5

มวยใช่...ที่ผมให้ เอาตามนั้นครับ   โดยเฉพาะมวยน่ารอง..ชูเจริญ..มาน้ำหนักสบาย คู่ชกแปดแสนเล็กลดเยอะ.. เมื่อเป็นอย่างนี้..วันนี้ต้องรองชูเจริญ..สู้เต็มที่ ไม่ถอยมาก ที่สำคัญถ้าพกใจมาสู้..มีโอกาสพลิกเกม..ชนะครับ...

ไฟหนาว

สำหรับมวยรอบปูนเสือคู่ที่ 1..
เพชรสีนิล คงชูช่วย..นักชกจากแดนสะตอ  รูปร่างสูงยาวเข่าแหลม เข้ามาโชว์ในกรุงไว้ล่าสุด ชนะ ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี..ไปแบบขาดลอยท้ายๆ  ถือว่าไม่ธรรมดาแน่
เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์..นักชกลูกข้าวเหนียว รูปร่างดี ฝีมือ เหลี่ยมเชิงใช้ได้ โชว์ไว้ล่าสุด ชนะยอดอาคม ส.สริญญา...
     มวยคู่นี้ผมมองว่าน่าลุ้นเก้าเหลี่ยม อาวุธหลากหลายกว่า..  แต่เกมไม่ห่างนะครับ คงแลกกันสนุก  .. ถือเก้าเหลี่ยมไว้สบายใจกว่ากันเยอะเลย..555...

ไฟหนาว

ฝากเชียร์หน่อยครับ..ช่อง11วันนี้   มวยใช่ ที่ผมชอบ..ฟ้าใหม่ เลียวนาร์ดยิมขึ้นชกชิงแชมป์มวยรอบ กับ เพชรลือชา ส.ยุพินดา...ชนะหรือแพ้ผมไม่รู้ แต่นักมวยคนนี้ สู้แน่เกินร้อย...น่าลุ้นครับ

ไฟหนาว

รองคู่เอก7สี วันนี้..พี่น้องครับ...

ไฟหนาว

เงียบกันหมดเลย ฮ่วย อ่านแล้วไปเลยรึ...
 :Onion-s-26[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขอบคุณมากครับท่านพี่ไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
กำลังรอใบ้คำตามข่าวครับพี่แดง....ลมแรงอันตราย :Onion-s-97[1]:

Paiman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมากครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณในความเป็นจิตอาสาทั้ง 3 ท่าน ครับ ขอให้ทั้ง3ท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง สมบูรณ์ตลอดไป ครับผม! :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ขอบคุณท่านไฟหนาวมากๆครับ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ข้อมูลเยี่ยมขอบคุณครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับท่านพี่ไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
กำลังรอใบ้คำตามข่าวครับพี่แดง....ลมแรงอันตราย :Onion-s-97[1]:
    ประมาณ 11.20 น.ครับ...รักแล้วรอหน่อย....
ขอบคุณมากครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณในความเป็นจิตอาสาทั้ง 3 ท่าน ครับ ขอให้ทั้ง3ท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง สมบูรณ์ตลอดไป ครับผม! :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
        ขอบคุณครับ พี่น้องที่ติดตามผลงาน 3 จิตอาสา....น่ารักที่ซู้ด....
        สำหรับ..มวยใช่..น่าลุ้น..เก้าเหลี่ยม ผมชกหนักใจแทน เพราะ เพชรสีนิล สูงยาวปริ๊ด 174 ซ.ม.    มีหวังลุ้นระทึกแน่..  ยังงัยฝาก กดฟัง ตามข่าวArmy..ช่วงหมดยกว่าขาใหญ่อยู่ข้างไหนด้วย...ห่วงครับ..ห่วงจริงๆ รวมทั้งห่วงตัวผมด้วยแหละ...

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
วันนี้น้องขอตามเก้าเหลี่ยมไปด้วยครับแต่ชูเจริญน้องขอสวนครับเพราะกระแสมันแรงเหลือเกิน

ไฟหนาว

ราคาเรต ออกแปลกๆ.....
เพชรสีนิล..เสมอ..
ชูเจริญ ต่อ 10-9....ไงเป็นงั้น....ผมว่าน่ารอง กลับต่อ..มึนตึ้บ..

ood

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 10
ช้วยตอบชิกมวยหน่อยครับ คนจนเรียนน้อยไม่มีเงิน อยากได้ซิกมวย มีแต่ภาษา อังกฤใครรู้ตอบกลับที่ ood ด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

จอบบ้อน ใบ้คำ....
เจ็ดลุย
บอลเป็นคู่ คู่หนึ่ง ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม  คู่สองสามสี่ห้าสลับ
ท่าฟิสเนส....ชูหูคางไหล่
สิบเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ
เทนนิสเป็นคู่ คู่หนึ่งสอง สี่ห้า..ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม  คู่สามสลับ
ท่าฟิตเนส...ไหล่คางหัวหู..

ขอบคุณท่านจอบบ้อนครับ

ไฟหนาว

แก้ไข จอบบ้อน ด่วนครับ
ช่องเจ็ด ราคาหูไหล่คางชู
ช่องสิบเอ็ด
เป็นยก ยกหนึ่งสองสาม ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ
ราคา ไหล่หูหัวคาง
ขออภัยท่านด้วยครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ช้วยตอบชิกมวยหน่อยครับ คนจนเรียนน้อยไม่มีเงิน อยากได้ซิกมวย มีแต่ภาษา อังกฤใครรู้ตอบกลับที่ ood ด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:
           ท่านมีปัญหาอะไร ยังงัยว่ามาเลย จะให้ทำแบบไหน  กรุณาเข้ามาคุยหน่อยผมจะแนะนำให้....

คนหนองเรือ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ท่านไฟหนาวมีข้อมูลช่องไบร์ท tv  มั้ยคับ

ไฟหนาว

ไบรท์...จัดให้ตามนี้
1.กระต่ายทอง
2.ไผ่ทอง
3.ใจสู้
4.พลังชัย..น่าเล่น..
ของชอบ..สรพงษ์
คู่12 หมวกขาว-แดง หมวกเขียว-น้ำเงิน
คู่345 หมวกน้ำเงิน-แดง  หมวกแดง-น้ำเงิน
ไหล่-แพง   หัว-ขาด
โชคดีครับ

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สุดยอดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal