เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 น่ารอง 2..มองดูว่าสู้ดีมีลุ้น !!  (อ่าน 18495 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
]
มวยใช่..  ให้มวยน่ารอง..พี่มองว่าสู้ดี..  หยั่งงี้ก็ลุยซิน้อง......... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่..ได้แล้ว..รอของชอบนะครับ  ติดตามได้ในกระทู้นี้มีให้คุณ..
[url=http://

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ถูกใจทั้ง2ตัวเลยลุยไปด้วยกันครับพี่ไฟหนาว :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับติดตามเป็นประจำครับ

ไฟหนาว

ถูกใจทั้ง2ตัวเลยลุยไปด้วยกันครับพี่ไฟหนาว :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับติดตามเป็นประจำครับ
           1 ตัวช่วย ให้ด้วยความจริงใจ..ไฟหนาว..ครับ      ขอบคุณที่ส่งกำลังใจให้
มวยวันนี้คู่คี่ ให้ลุยเลยไม่ได้..ต้องรองแล้วรอลุ้นท้ายๆ..
          เบิกบาน ลูกเมืองเพชร..ได้เปรียบเรื่องความแข็งแกร่ง เพราะมวยค่ายนี้เทรนเนอร์..กล้า ลููกเมืองเพชร..เน้น นักมวยไม่แกร่งจริงไม่ให้ขึ้นเวที แต่เบิกบานที่ผมดูชกมวยรอบนี้ ยิ่งชกยิ่งแย่ลง  เพราะใช้กำลังเข้าพุ่งชนเสียบเข่าอย่างเดียว  คู่ชกหมดเมื่อไหร่ได้เฮ   คู่ชกไม่แผ่ว ตัวเองก็ออกทะเล      ส่วน ดาวพยัคฆ์..เสียเปรียบแรงปะทะ  แต่ชกแบบมุ่งมั่นในเกมสูง    มีเหลี่ยมมีเชิง ชกไปแก้เกมไป ชกมวยรอบนี้ ยิ่งชกยิ่งเข้าตา    วันนี้ผมจึงบอกว่า น่ารอง..ดาวพยัคฆ์ หน้าเสื่อจ่าทุย แสงมรกต..ที่ช่อง3 ไม่เป็นรองใครอยู่แล้ว   รองดาวพยัคฆ์ตั้งแต่ไหว้ครูเลย..ชกไป หากราคามาเป็นต่อก็ออกตัวบังทุนไว้  ที่สำคัญระหว่างหมดยก ก็กดฟังข่าวอาร์มีด้วย จะได้รู้ว่า ขาใหญ่อุ้มใคร...

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า....

1 เบิกบาน ลูกเมืองเพชร 115------------------------115.2-.2
   ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา------------------------115.8-.8

2 น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ 126------------------------127.2-1.2
   แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาวยิม------------------------127.2-1.2
   ดูน้ำหนักแล้ว...มวยใช่..ไม่เปลี่ยนแปลงครับ..รอง รอง แล้วก็รอง...ตั้งแต่ไหว้ครูยันชูมือ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่2   น้องเบียร์-แก้วกังวาน
น้องเบียร์ได้เปรียบความเก๋าส์..ประสบการณ์บนเวที การผ่านมวย กระดูกแข็งโป๊ก ชกมานานแล้วครับ  ผ่านคู่ชกมาทุกรูปแบบ..น้องเบียร์เป็นมวยฝีมือ มีลูกเตะที่แม่นยำเนียนตา  วงในพอมีลูกขวาง ลูกแก้กันก็ทำได้ดี   เสียเปรียบแก้วกังวานแค่ความสดอย่างเดียว   น้องเบียร์วันนี้ไม่แกร่งเหมือนก่อน เพราะกรำศึกมามาก       ส่วน แก้วกังวาน แชมป์มวยรอบจากช่อง11...มวยในทีมงานของ ดร.พงษ์  เป็นมวยรุ่นน้องแต่ฟอร์มสด ร่างกายดี  เป็นมวยจังหวะฝีมือดีเยี่ยม เตะแม่นรุนแรง เข่าในประกบตีได้เข้าตา   ชกมวยรอบนี้ยังไม่แพ้ใคร   วันนี้หากแก้วกังวานแพ้ก็ยังเข้ารอบอยู่ดี     เกมการชกของมวยคู่นี้ คงเล่นฝีมือวงนอกเป็นส่วนใหญ่ ชิงเตะกัน ใครหลุดใครหลวมโดนฟรีคิก     เกมแบบนี้น้องเบียร์ไม่กลัว..แลกไปแลกมา  น้องเบียร์หลักเหลี่ยมดีกว่า จะเอาชนะพลิกล็อคได้ท้ายๆครับ     ยังงัยอย่าลืมกดฟังข่าวอาร์มม่ด้วย  ราคาดีๆก็บังออกตัวครับ...สูสีคี่คี่มาก...50-50...แก้วกังวานคงเคี้ยวน้องเบียร์ไม่ได้ง่ายๆแน่..ผมออกไปทางมวยรอง..น้องเบียร์....

Paiman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
รอง "น้องเบียร์" ด้วยครับ

ไฟหนาว

รอง "น้องเบียร์" ด้วยครับ
ชอบมาก ครับ ขอบพระคุณครับพี่
              ลงทุนน้อย ได้มากครับ สำหรับ..ทั่นรอง....หกราคามารีบบังกิน 2 ข้างนะ..มวยมันคงพลิกไปพลิกมาแน่....
          ของชอบ..มาแล้วครับ....ตามข่าว Army
... กดฟังราคาเรตก่อนชก..  กดฟังช่วงหมดยก พวกขาใหญ่เล่นข้างไหน..ข่าวนี้ใช้ได้ 2 สัปดาห์ เมมไว้เลยครับ

หนอนด้นTurl3o

• ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:ขอบคุณครับ.....ไปไหนไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เอิน ไอ๊

• ชอบกด Like + 13
  ท่านไฟหนาว    คู่แก้วกังวานตัดเชือกคับใครชนะเข้าชิงกับพันธ์พยัคฆ์คับ :dookdik_smile-circle_93[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:ขอบคุณครับ.....ไปไหนไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  ท่านไฟหนาว    คู่แก้วกังวานตัดเชือกคับใครชนะเข้าชิงกับพันธ์พยัคฆ์คับ :dookdik_smile-circle_93[1]:
       ขอบคุณครับ
ราคาเรตเปิดแล้ว..เราว่ามวยใช่เป็นรอง กลับเป็นต่อ..งง..ซิครับ
เบิกบาน-ดาวพยัคฆ์ ใครต่อรอง
น้องเบียร์ ต่อ 11-8

:Onion-s-26[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

:Onion-s-160[1]:ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆติดตามเสมอคับท่านไฟหนาวจากสมาชิกใหม่

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ตามครับขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับ จิตอาษาทั้ง 3 ท่าน

Paiman

ขอบคุณมากครับ  จิตอาสาผู้ยิ่งใหญ่  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-160[1]:ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆติดตามเสมอคับท่านไฟหนาวจากสมาชิกใหม่
ตามครับขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับ จิตอาษาทั้ง 3 ท่าน
           สิ่งที่จิตอาสาต้องการก็มีแค่นี้แหละ แค่เข้ามาทักทาย หรือกดไลค์ให้..ก็พอแล้ว...   สำหรับ จอบบ้อน..ใบ้คำ รอหลัง 11.00 ไปแล้ว นะครับ..    เล่นมวยทุกวันนี้ ดูแต่ตาอย่างเดียว สู้เขาไม่ได้หรอก...   เราต้องมีตัวช่วย..อยู่หน้าตู้ไม่ตัวกลัวใครครับ..ผม 3 คน ช่วยท่านลุ้นเต็มที่..555...

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างขอบคุณมากๆๆครับ

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณมากครับท่านจิตอาสาทั้ง3ท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างขอบคุณมากๆๆครับ
ขอบคุณมากครับท่านจิตอาสาทั้ง3ท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
        ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน...ตอนนี้ไปกันใหญ่ มวยใช่..ที่ผมว่าน่ารอง กลายเป็นมวยต่อไปหมดแล้ว     ดาวพยัคฆ์ ต่อ 10-9    น้องเบียร์ ต่อ 3-2....ไม่รู้จะพูดอะไรนอกจากคำว่า..อั๊ยย่ะ......
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ไหลต่อน้องเบียร์ 5-3 แล้ว อั๊ยย่ะ...

ไฟหนาว

จอบบ้อน ใบ้คำ....มาแล้วครับ
สามพระกาฬ
ยกของ....ยกหนึ่งสองสาม ไหล่แอ้ม  หูบุ๋ม   ยกสี่ห้าสลับ
อาการ..ปิดเสือเปิดเสื้อดาษเล็กดาษใหญ่
เอสเอ็มเอ็ม
ปิงปองทุกคู่   เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม
ท่าฟิตเนส...ไหล่หูหัวคาง

ป๊อกแปด-ทีจีเอ็น
บอลเป็นคู่    คู่หนึ่ง สามสี่ห้า  จับหูแอ้ม  จับไหล่บุ๋ม  คู่สองสลับ
อาการ..ไม่ถืออะไร..ต่อมาถือดาษเล็ก และสุดท้ายถือดาษใหญ่

ขอบคุณครับท่านจอบบ้อน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

มวยคู่แรก ใครกดฟังข่าวArmy..คงไหวตัวทันนะครับ  เพราะขาใหญ่เข้าเบิกบาน..คู่2น้องเบียร์ฉลุย พรุ่ง 7 สี ลุยกันใหม่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 รอครับท่าน :Onion-s-4[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal